Light Kingdom - SailorMoon FC

Sailor Moon & Sailor Senshi

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

bạn thấy giao diện thế nào?

[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_lcap17%[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_rcap 17% [ 1 ]
[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_lcap67%[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_rcap 67% [ 4 ]
[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_lcap16%[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_rcap 16% [ 1 ]
[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_lcap0%[Hỏi ý]Bạn thấy giao diện hiện tại của forum thế nào? - Page 2 I_vote_rcap 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Hikari
Hikari
Hiện:
Queen
Queen
Xem tài sản của Hikari
Tài sản
Vật phẩm:
Con méo
First topic message reminder :

Có 2 bạn góp ý là giao diện hiện tại nhìn rối mắt nhưng mình chưa tìm được skin vừa ý để thay thế, nên muốn hỏi ý kiến của mọi người xem thế nào. 

Không spam hay comment dư thừa ở topic này.

Lika Sailor Moon
Lika Sailor Moon
Hiện:
Lika
Lika
Xem tài sản của Lika Sailor Moon
Tài sản
Vật phẩm:
Với lại mấy cái hình không phải của Sailor Senshi chị sửa hộ em nhé ^^ (chắc nó phải dùng đến code)

Edo
Edo
Hiện:
Chibi Senshi
Chibi Senshi
Xem tài sản của Edo
Tài sản
Vật phẩm:
forum nhìn cũng tạm ổn :v

Minako Aino
Minako Aino
Hiện:
Queen
Queen
Xem tài sản của Minako Aino
Tài sản
Vật phẩm:
Vậy cho em hỏi skin của rum mình có share không ạh!?

Edo
Edo
Hiện:
Chibi Senshi
Chibi Senshi
Xem tài sản của Edo
Tài sản
Vật phẩm:
skin FCamusement Purple Của Méo nhé!

Mà thấy rum vô hơi lag..

Sponsored content
Hiện:

Xem tài sản của Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2