Light Kingdom - SailorMoon FC

Sailor Moon & Sailor Senshi

You are not connected. Please login or register

Bạn thích inner senshi hơn hay outer senshi hơn?

Bạn thích nhóm Senshi nào hơn I_vote_lcap33%Bạn thích nhóm Senshi nào hơn I_vote_rcap 33% [ 2 ]
Bạn thích nhóm Senshi nào hơn I_vote_lcap67%Bạn thích nhóm Senshi nào hơn I_vote_rcap 67% [ 4 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Hikari
Hikari
Hiện:
Queen
Queen
Xem tài sản của Hikari
Tài sản
Vật phẩm:
Con méo

1Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Fri May 23, 2014 8:43 pm

Thái Dương hệ có 2 nhóm chiến binh. Vòng trong là inner và vòng ngoài là outer. Trong 2 nhóm này bạn thích nhóm nào hơn, hãy vote và thảo luận về họ nha.
--------------------------------------
Hikari vote cho outer senshi vì họ làm việc chuyên nghiệp và nghiêm túc hơn. Nhưng vẫn thích inner kiểu hài hước  Bạn thích nhóm Senshi nào hơn 3250493293 

Angel Starlight
Angel Starlight
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của Angel Starlight
Tài sản
Vật phẩm:

2Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Mon May 26, 2014 2:47 pm

tất nhiên mình sẽ chọn inner r  Bạn thích nhóm Senshi nào hơn 1291603345

Lika Sailor Moon
Lika Sailor Moon
Hiện:
Lika
Lika
Xem tài sản của Lika Sailor Moon
Tài sản
Vật phẩm:

3Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Mon May 26, 2014 2:48 pm

mình cũng vote cho outer ^^

Sica Usako
Sica Usako
Hiện:
Hầu Tước
Hầu Tước
Xem tài sản của Sica Usako
Tài sản
Vật phẩm:

4Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Mon May 26, 2014 6:09 pm

Mình thì thích Inner hơn!!

Pupu
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của Pupu
Tài sản
Vật phẩm:

5Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Wed May 28, 2014 10:17 pm

Mình thích outer hơn vì outer có Neptune ^^!

Sadami
Sadami
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của Sadami
Tài sản
Vật phẩm:

6Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Thu May 29, 2014 9:49 pm

tớ vote cho gia đình outer  Bạn thích nhóm Senshi nào hơn 3367256287

Yuki Hinoto
Yuki Hinoto
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của Yuki Hinoto
Tài sản
Vật phẩm:

7Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Sat May 31, 2014 4:03 pm

1 vote cho outer

アリアナ
アリアナ
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của アリアナ
Tài sản
Vật phẩm:

8Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Empty Re: Bạn thích nhóm Senshi nào hơn Tue Aug 05, 2014 12:19 pm

Inner Senshi

Sponsored content
Hiện:

Xem tài sản của Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]