Light Kingdom - SailorMoon FC

Sailor Moon & Sailor Senshi

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

アリアナ
アリアナ
Hiện:
New Senshi
New Senshi
Xem tài sản của アリアナ
Tài sản
Vật phẩm:
- Trong wiki trên thế giới từng nói khi còn là công chúa sao Thổ, Hotaru sống ở trên pháo đài của mình. Nhưng Saturn là chiến binh của thần chết, chỉ thức tỉnh khi cần thiết vậy tại sao là có chuyện sống ở pháo đài của mình được?
Cũng giống như vậy, trong wiki lẫn manga những tập cuối của Sailor Moon có nói các chiến binh đều là những công chúa và họ sống ở pháo đài của mình. Nhưng trong mấy tập đầu của manga Sailor Moon thì họ sống ở Mặt Trăng cùng Serenity. Rốt cuộc là họ đã từng sống ở đâu? (không tính Uranus - Neptune - Pluto)

Nguồn: Sailor Senshi FC (sailorsenshi.forumvi.com)

Lika Sailor Moon
Lika Sailor Moon
Hiện:
Lika
Lika
Xem tài sản của Lika Sailor Moon
Tài sản
Vật phẩm:
À mình hiểu ý này. Mình nói không tính Saturn nhé vì mình chưa hiểu rõ nhiều về cô ấy!
Còn về Inner Senshi thì họ sinh ra trên hành tinh của họ và đồng thời cũng là công chúa ở đó luôn. Chắc họ sống ở lâu đài của họ được 1 thời gian cho đến khi kẻ xấu xuất hiện. Và nhiệm vụ của họ là trở thành chiến binh và bảo vệ công chúa Mặt Trăng. Theo ý mình là vậy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]